MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZ|

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 2.6 mwezi £ 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha \/C £A AAEsRA , S.LP. _70€,
zSL/KO LA ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Ehmu na Mafunzo ya

Ufundi Stad1 5.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

MoseES corNMEBELY SLP 288 SINGIAA

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
S et m A a

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya A e 700 EA

b

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi vya

Lpribstng & CCrein§. Llokn  /suin ATier A TEsMss
ﬁ/\ AamAiscencrod BLeclk 5

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania E 00, OOU/ , Fundi
atafanya kazi ya Acan/s :imffz X CE4i@ masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri,

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

() Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundji

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundji;

(C) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50° 20% ya Gharama ya Ufundi:

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(€) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi:na

(f)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(@) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe 20 mwezi o/ 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 45 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya' ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

() Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika

Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo,

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(@) Kujenga £ &anals seinig & Cfretkekgmilisha ujenzi kama inay
Michoro pamoja na M(./hanganuo wa Vifaavya Ujenzi (
sambamba na maelekezo ya Mwajiri

yoonekana katika
Schedule of materials)

.
]

(b) Kumpatia Mwayjiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siky 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri

.
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MESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA <
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IMESAINIWA NA FUNDI

3 Mbele ya
Jina: MOSEs CorRMELY  Saini: g igual
Wadhifa: FuNAL MEUO Tarehe: 1w ! 0l l D899
Mbele ya (Shahidi)
Jina: ALIST 1A & CHARES SAINi: A'anr/cr
Wadhifa: FUNAI Niraipr2zs Tarehe: 20 /{)//Q 0272
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